Mô tả
Thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm

Máy bơm ly tâm hút ngang kép là máy bơm ly tâm ly tâm ly tâm một tầng nằm ngang. Đây là sản phẩm-hiệu quả cao và tiết kiệm năng lượng-được nhà máy của chúng tôi phát triển độc lập. Máy bơm tách ngang hút đôi thích hợp cho làm sạch công nghiệp, dầu khí, kỹ thuật, cấp thoát nước đô thị và các ngành công nghiệp khác. Nhiệt độ môi trường vận chuyển là -20 độ đến 150 độ (cao hơn 80 độ cần được giải thích riêng) và các tính chất vật lý và hóa học tương tự như nước.
Thông số sản phẩm
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên thương hiệu | HNYB |
| Kết cấu | Bơm một tầng |
| Ứng dụng | Nồi hơi công nghiệp, Tiện ích công nghiệp, Thủy lợi và Nông nghiệp, Công nghiệp khai thác mỏ, Lấy nước thô |
| Nơi xuất xứ | Hà Nam, Trung Quốc |
| Quyền lực | 11-2240kw |
| Kích thước ổ cắm | Nhỏ hơn hoặc bằng 1200mm |
| Chảy | 50-18000m³/ H |
| Cái đầu | 10-260m |
| Vật liệu | Gang/sắt dễ uốn/thép đúc/thép không gỉ |
Video sản phẩm
Mô tả sản phẩm
- Máy bơm trường hợp hút ngang kép có khoảng cách hỗ trợ ngắn ở cả hai đầu, hoạt động ổn định, độ rung và tiếng ồn thấp và có thể hoạt động ở tốc độ thích hợp, giúp máy bơm dễ thích ứng hơn.
- Với mô hình thủy lực tuyệt vời, hiệu suất của máy bơm cao hơn 2-3% so với máy bơm cùng loại, giúp giảm đáng kể chi phí vận hành máy bơm.
- Rôto tương tự có thể chạy ngược lại, giảm nguy cơ búa nước gây hư hỏng máy bơm.
- Chiều cao chân không được tăng thêm 1-3 mét, giảm đầu tư xây dựng dân dụng thấp và kéo dài tuổi thọ.
- Máy bơm sử dụng giá đỡ trung gian, thân máy dày, làm mát kín và bôi trơn bằng dầu mỏng, để có thể sử dụng máy bơm ở nhiệt độ lên tới 200 độ, đặc biệt phù hợp với yêu cầu sử dụng của mạng lưới đường ống sưởi ấm.
- Bằng cách sử dụng vòng bi, bộ phận và vật liệu của thương hiệu đáng tin cậy, bạn có thể lựa chọn các bộ phận và vật liệu theo yêu cầu của người dùng để máy bơm có thể thích ứng với nhiều điều kiện vận hành tại chỗ-khác nhau và giảm đáng kể chi phí bảo trì.

Chứng nhận sản phẩm

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Chứng nhận sản phẩm CE

Chứng nhận sản phẩm EAC

Nhà cung cấp đã được xác minh
Địa chỉ của chúng tôi
Khu công nghiệp Zhaogang, Fengqiu, Tân Hương, Hà Nam, Trung Quốc
Số WhatsApp
+86 158 3619 1545
sales@hnybpumps.com

Câu hỏi thường gặp
01. MOQ CỦA BẠN LÀ GÌ?
02. ĐIỀU KHOẢN THANH TOÁN CỦA BẠN LÀ GÌ?
03. BẠN CÓ GIẤY CHỨNG CHỈ NÀO?
04. BẠN LÀ CÔNG TY SẢN XUẤT HAY THƯƠNG MẠI?
05. BẠN CÓ THỂ LÀM THƯƠNG HIỆU OEM?
06. THỜI GIAN GIAO HÀNG LÀ GÌ?
Chú phổ biến: máy bơm trường hợp chia ngang hút đôi, Trung Quốc nhà sản xuất máy bơm trường hợp chia ngang hút đôi
Thông số sản phẩm
| Lưu lượng(Q): | 50-18000m³/ H |
| Đầu (H): | 10-260m |
| Áp lực: | 0,1MPa-2,6MPa(1Bar-26Bar) |
| Cỡ nòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1200mm |
| Quyền lực: | 11-2240kw |
| Nhiệt độ trung bình: | -20 độ -150 độ (-4 độ F-482 độ F) (trên 80 độ, vui lòng ghi rõ) |
| Vật liệu: | gang/sắt dễ uốn/thép đúc/thép không gỉ, v.v. |
| Phạm vi ứng dụng: | Máy bơm tách đôi hút đôi loại S- là máy bơm ly tâm chia ngang hút đôi cực đơn nằm ngang do nhà máy của chúng tôi phát triển. Đây là sản phẩm tiết kiệm năng lượng và hiệu quả-thích hợp cho máy bơm cấp thoát nước công nghiệp và đô thị. Nó có thể được sử dụng làm máy bơm thoát nước hoặc cấp nước cho các nhà máy, thành phố, nhà máy điện, thủy lợi, dầu khí, kỹ thuật và các ngành công nghiệp khác. Nó cũng có thể được sử dụng để tưới tiêu nông nghiệp và các ngành công nghiệp khác. |
Một cặp
Bơm tách trục hút đôiTiếp theo
Máy bơm nước điện hút đôiGửi yêu cầu










