Mô tả
Thông số kỹ thuật
Bơm hóa chất tuần hoàn truyền động từ
Bơm hóa chất tuần hoàn truyền động từ là thiết bị vận chuyển chất lỏng tiên tiến áp dụng nguyên lý truyền từ tính và không yêu cầu phốt trục cơ khí, loại bỏ hiệu quả nguy cơ rò rỉ trong thân bơm chất lỏng. Máy bơm này được sử dụng rộng rãi trong ngành hóa chất. Nó có ưu điểm là chống ăn mòn, không rò rỉ, thích ứng với nhiệt độ cao và áp suất cao, chi phí bảo trì thấp. Nó cung cấp các giải pháp vận chuyển chất lỏng hiệu quả, an toàn và đáng tin cậy cho các quá trình hóa học.
Thông số sản phẩm
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên thương hiệu | HNYB |
| Kết cấu | Bơm một tầng |
| Ứng dụng | Công nghiệp ô tô, Công nghiệp nhiên liệu sinh học, Tòa nhà thương mại, Phân phối nước, Giải pháp xử lý nước |
| Nơi xuất xứ | Hà Nam, Trung Quốc |
| Quyền lực | 1.5-110kw |
| Kích thước ổ cắm | Nhỏ hơn hoặc bằng 100mm |
| Chảy | 0.9-50m³/ h |
| Cái đầu | 3-50m |
| Vật liệu | Fluoroplastic/hợp kim/thép không gỉ, vv |
Tính năng sản phẩm
Bơm hóa chất tuần hoàn dẫn động từ có nhiều ưu điểm nhờ cấu trúc và công nghệ độc đáo. Một mặt, nó rất thích hợp để vận chuyển các chất dễ cháy, nổ, độc hại, có hại, nhiệt độ cao, áp suất cao và các phương tiện khác. Nó cũng thích hợp cho việc vận chuyển chất lỏng hóa học với yêu cầu nhiệt độ cao và thấp. Mặt khác, bơm hóa chất tuần hoàn dẫn động từ hoạt động ổn định, có thể loại bỏ sự thay đổi áp suất và bong bóng do chất lỏng tạo ra trong thân bơm, cải thiện chất lượng và độ chính xác của chất lỏng, từ đó cải thiện độ an toàn và ổn định trong quá trình xử lý và sản xuất. .
01
Hiệu quả cao và tiết kiệm năng lượng
Tuân thủ quy trình sản xuất chuyên biệt, chúng tôi có các phương pháp độc đáo để lựa chọn mẫu sản phẩm, chế tạo khuôn mẫu và quy trình đúc các bộ phận thủy lực.
02
Thiết bị xử lý tiên tiến
Để đảm bảo hiệu suất lắp ráp của sản phẩm, công ty chúng tôi đã nhập khẩu thiết bị làm sạch các bộ phận tiên tiến từ nước ngoài và mỗi bộ phận đều được xử lý cẩn thận trước khi lắp ráp lần cuối.
03
Cấu trúc độc đáo
Lắp vòng đệm hình chữ O trên bề mặt tiếp xúc của vòng cân bằng và máy bơm để ngăn nước áp suất cao xâm nhập vào buồng cân bằng, giảm độ mòn của tấm cân bằng và kéo dài tuổi thọ của sản phẩm.
04
Lựa chọn vật liệu hợp lý
Vật liệu của tấm cân bằng và vòng cân bằng có thể được làm bằng cacbua bề mặt, thép hợp kim hoặc QT600Mn, gang dẻo hợp kim tùy theo nhu cầu khác nhau của người dùng.
Lợi thế công ty
30 năm nghiên cứu và phát triển nhà sản xuất máy bơm đa tầng
Quy trình sản xuất âm thanh
Công ty có sức mạnh mạnh mẽ, thiết bị sản xuất tiên tiến, phương tiện phát hiện hoàn hảo và một nhóm nhân tài chất lượng cao. Chúng tôi sản xuất nhiều loại sản phẩm với thông số kỹ thuật đầy đủ.
Phục vụ rộng rãi người dùng
Nó được sử dụng rộng rãi trong than, khai thác mỏ, dầu khí, công nghiệp hóa chất. Dệt may, xây dựng đô thị, sản xuất giấy, luyện kim, tưới tiêu nông nghiệp và các ngành công nghiệp khác
Hệ thống quản lý chất lượng hoàn chỉnh
Công ty không ngừng tiến lên phía trước. Đổi mới và phát triển, đã hình thành một bộ hệ thống quản lý chất lượng hoàn chỉnh trong thực tiễn lâu dài và được trang bị đội ngũ dịch vụ hậu mãi và vận hành lắp đặt có năng lực về mặt kỹ thuật để giảm bớt những lo lắng của bạn.
Năng lực sản xuất mạnh mẽ
Hiện tại, công ty sản xuất 26 dòng sản phẩm, 280 chủng loại và hơn 900 thông số kỹ thuật của sản phẩm máy bơm.
Chứng chỉ
Tạo ra giải pháp toàn diện để quản lý hành vi trộm cắp của con người hiệu quả

chứng nhận sản phẩm

chứng nhận sản phẩm

chứng nhận sản phẩm

Nhà cung cấp đã được xác minh

Nhà cung cấp đã được xác minh

Nhà cung cấp đã được xác minh
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: MOQ của bạn là gì?
Hỏi: Giá của sản phẩm là bao nhiêu?
HỎI: ĐIỀU KHOẢN THANH TOÁN CỦA BẠN LÀ GÌ?
Q: BẠN CÓ GIẤY CHỨNG CHỈ NÀO?
Q: LÀM THẾ NÀO VỀ BẢO HÀNH?
Q: BẠN CÓ THỂ LÀM THƯƠNG HIỆU OEM?
Q: THỜI GIAN GIAO HÀNG LÀ GÌ?
Q: BẠN LÀ CÔNG TY SẢN XUẤT HAY THƯƠNG MẠI?
Q: LÀM THẾ NÀO ĐỂ THAY THẾ CÁC BỘ PHẬN?
Hỏi: CHẤT LƯỢNG ĐÁNG TIN CẬY?
Q: LÀM THẾ NÀO ĐỂ MUA BƠM CỦA CHÚNG TÔI?
Q: CHÚNG TÔI CÓ THỂ THAM QUAN NHÀ MÁY ĐỂ TÌM HIỂU VỀ QUY TRÌNH SẢN XUẤT KHÔNG?
Q: BẠN CÓ KHÁCH HÀNG Ở QUỐC GIA NÀO TRÊN THẾ GIỚI?
Chú phổ biến: máy bơm hóa chất tuần hoàn truyền động từ, nhà sản xuất máy bơm hóa chất tuần hoàn truyền động từ Trung Quốc
Thông số sản phẩm
| Chảy: | 0.9~50m³/ h |
| Cái đầu: | 3-50m |
| Kích thước ổ cắm: | Nhỏ hơn hoặc bằng 100mm |
| Quyền lực: | 1.5-110kw |
| Nhiệt độ trung bình: | 0~150 độ |
| Vật liệu: | Fluoroplastic/hợp kim/thép không gỉ, vv |
| Phạm vi ứng dụng: | vận chuyển hầu hết các dung dịch axit, kiềm và muối, cũng thích hợp để tiếp xúc với không khí ngoài trời, có khả năng chống ăn mòn tốt. |
Gửi yêu cầu













