Mô tả
Thông số kỹ thuật
máy bơm cấp bùn
Máy bơm cấp bùn là thiết bị dùng để vận chuyển chất lỏng có chứa các hạt rắn. Máy bơm cấp bùn được thiết kế đặc biệt chắc chắn và bền để chịu được các điều kiện làm việc khắc nghiệt. Chúng được sử dụng để vận chuyển hỗn hợp chất rắn và chất lỏng, thường chứa nồng độ cao các hạt mài mòn, trên khoảng cách ngắn hoặc dài. Chúng được sử dụng rộng rãi trong khai thác mỏ, rửa than, luyện kim, nhà máy điện, nạo vét, công nghiệp hóa chất và dầu khí.
Thông số sản phẩm
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên thương hiệu | HNYB |
| Kết cấu | Máy bơm nước điện |
| Ứng dụng | Công nghiệp khai thác mỏ, nạo vét, mỏ, trầm tích khói |
| Nơi xuất xứ | Hà Nam, Trung Quốc |
| Quyền lực | 1.% 7b % 7b 1% 7d % 7dkw |
| Kích thước ổ cắm | Nhỏ hơn hoặc bằng 300mm |
| Chảy | 4.5-5400m³/ H |
| Cái đầu | 6-118m |
| Vật liệu | Sắt dễ uốn/thép đúc/kim loại chịu mài mòn/cao su/thép không gỉ, v.v. |
Tính năng sản phẩm
Máy bơm cấp bùn được thiết kế để chịu được các vật liệu mài mòn và ăn mòn và thường được làm bằng vật liệu đặc biệt như hợp kim crôm cao hoặc lớp lót cao su. Chúng có thể xử lý bùn và bùn với nồng độ và kích cỡ chất rắn khác nhau, khiến chúng phù hợp với các ngành công nghiệp khác nhau. Chúng có thể mang lại hiệu quả vận hành cao ngay cả trong điều kiện khắc nghiệt, giảm mức tiêu thụ năng lượng và chi phí vận hành.
01
Hiệu quả cao và tiết kiệm năng lượng
Tuân thủ quy trình sản xuất chuyên biệt, chúng tôi có các phương pháp độc đáo để lựa chọn mẫu sản phẩm, chế tạo khuôn mẫu và quy trình đúc các bộ phận thủy lực.
02
Thiết bị xử lý tiên tiến
Để đảm bảo hiệu suất lắp ráp của sản phẩm, công ty chúng tôi đã nhập khẩu thiết bị làm sạch các bộ phận tiên tiến từ nước ngoài và mỗi bộ phận đều được xử lý cẩn thận trước khi lắp ráp lần cuối.
03
Cấu trúc độc đáo
Lắp vòng đệm hình chữ O trên bề mặt tiếp xúc của vòng cân bằng và máy bơm để ngăn nước áp suất cao xâm nhập vào buồng cân bằng, giảm độ mòn của tấm cân bằng và kéo dài tuổi thọ của sản phẩm.
04
Lựa chọn vật liệu hợp lý
Vật liệu của tấm cân bằng và vòng cân bằng có thể được làm bằng cacbua bề mặt, thép hợp kim hoặc QT600Mn, gang dẻo hợp kim tùy theo nhu cầu khác nhau của người dùng.
Lợi thế công ty
30 năm nghiên cứu và phát triển nhà sản xuất máy bơm đa tầng
Quy trình sản xuất âm thanh
Công ty có sức mạnh mạnh mẽ, thiết bị sản xuất tiên tiến, phương tiện phát hiện hoàn hảo và một nhóm nhân tài chất lượng cao. Chúng tôi sản xuất nhiều loại sản phẩm với thông số kỹ thuật đầy đủ.
Phục vụ rộng rãi người dùng
Nó được sử dụng rộng rãi trong than, khai thác mỏ, dầu khí, công nghiệp hóa chất. Dệt may, xây dựng đô thị, sản xuất giấy, luyện kim, tưới tiêu nông nghiệp và các ngành công nghiệp khác
Hệ thống quản lý chất lượng hoàn chỉnh
Công ty không ngừng tiến lên phía trước. Đổi mới và phát triển, đã hình thành một bộ hệ thống quản lý chất lượng hoàn chỉnh trong thực tiễn lâu dài và được trang bị đội ngũ dịch vụ hậu mãi và vận hành lắp đặt có năng lực về mặt kỹ thuật để giảm bớt những lo lắng của bạn.
Năng lực sản xuất mạnh mẽ
Hiện tại, công ty sản xuất 26 dòng sản phẩm, 280 chủng loại và hơn 900 thông số kỹ thuật của sản phẩm máy bơm.
Chứng chỉ
Tạo ra giải pháp toàn diện để quản lý hành vi trộm cắp của con người hiệu quả

chứng nhận sản phẩm

chứng nhận sản phẩm

chứng nhận sản phẩm

Nhà cung cấp đã được xác minh

Nhà cung cấp đã được xác minh

Nhà cung cấp đã được xác minh
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: MOQ của bạn là gì?
Hỏi: Giá của sản phẩm là bao nhiêu?
HỎI: ĐIỀU KHOẢN THANH TOÁN CỦA BẠN LÀ GÌ?
Q: BẠN CÓ GIẤY CHỨNG CHỈ NÀO?
Q: LÀM THẾ NÀO VỀ BẢO HÀNH?
Q: BẠN CÓ THỂ LÀM THƯƠNG HIỆU OEM?
Q: THỜI GIAN GIAO HÀNG LÀ GÌ?
Q: BẠN LÀ CÔNG TY SẢN XUẤT HAY THƯƠNG MẠI?
Q: LÀM THẾ NÀO ĐỂ THAY THẾ CÁC BỘ PHẬN?
Hỏi: CHẤT LƯỢNG ĐÁNG TIN CẬY?
Q: LÀM THẾ NÀO ĐỂ MUA BƠM CỦA CHÚNG TÔI?
Q: CHÚNG TÔI CÓ THỂ THAM QUAN NHÀ MÁY ĐỂ TÌM HIỂU VỀ QUY TRÌNH SẢN XUẤT KHÔNG?
Q: BẠN CÓ KHÁCH HÀNG Ở QUỐC GIA NÀO TRÊN THẾ GIỚI?
Chú phổ biến: máy bơm thức ăn bùn, nhà sản xuất máy bơm thức ăn bùn Trung Quốc
Thông số sản phẩm
| Lưu lượng(Q): | 4.5-5400m³/ H |
| Đầu (H): | 6-118m |
| Áp lực: | {0}.06MPa{2}.18MPa |
| Cỡ nòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 300mm |
| Quyền lực: | 1.% 7b % 7b 1% 7d % 7dkw |
| Nhiệt độ trung bình: | -20 độ -260(trên 80 độ , vui lòng ghi rõ) |
| Vật liệu: | Sắt dễ uốn/thép đúc/kim loại chịu mài mòn/cao su/thép không gỉ, v.v. |
| Phạm vi ứng dụng: | Nó được sử dụng rộng rãi trong luyện kim, khai thác mỏ, than đá, năng lượng điện, vật liệu xây dựng và các ngành công nghiệp khác để vận chuyển bùn mài mòn và ăn mòn có chứa các hạt rắn và thậm chí cả bùn mài mòn mạnh, nồng độ cao. Có thể chạy nối tiếp hoặc song song theo yêu cầu. |
Một cặp
Máy bơm bùn nặngTiếp theo
Máy bơm khai thác cátGửi yêu cầu













