Mô tả
Thông số kỹ thuật
máy bơm đa tầng trục đứng
Máy bơm đa tầng trục đứng là máy bơm được thiết kế theo chiều dọc thường được sử dụng để hút chất lỏng từ giếng sâu, bể bơi hoặc bể chứa. Những máy bơm này được đặc trưng bởi khả năng nâng chất lỏng bằng cách tạo ra một phần chân không thông qua chuyển động của cánh quạt hoặc cơ chế tương tự. Chúng được sử dụng rộng rãi trong các tòa nhà cao tầng, hầm mỏ sâu, cơ sở chữa cháy, v.v.
Thông số sản phẩm
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên thương hiệu | HNYB |
| Kết cấu | Bơm đa tầng |
| Ứng dụng | Nhà cao tầng, hầm mỏ sâu, thiết bị chữa cháy, cấp nước. |
| Nơi xuất xứ | Hà Nam, Trung Quốc |
| Quyền lực | 1,1 ~ 132kw |
| Cỡ nòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 150mm |
| Chảy | 1.4~160m³/h |
| Cái đầu | 10~160m |
| Vật liệu | Gang/sắt dễ uốn/thép đúc/thép không gỉ |
Tính năng sản phẩm
Máy bơm đa tầng trục đứng có thiết kế thẳng đứng đặc biệt thuận lợi trong các ứng dụng có không gian sàn hạn chế hoặc nơi chất lỏng cần được nâng lên từ độ sâu lớn. Bơm hút trục đứng cung cấp giải pháp đáng tin cậy và hiệu quả cho các ứng dụng cần nâng chất lỏng từ độ sâu lớn, kết hợp thiết kế tiết kiệm không gian với khả năng xử lý nhiều loại chất lỏng và điều kiện khác nhau.
01
Hiệu quả cao và tiết kiệm năng lượng
Tuân thủ quy trình sản xuất chuyên biệt, chúng tôi có các phương pháp độc đáo để lựa chọn mẫu sản phẩm, chế tạo khuôn mẫu và quy trình đúc các bộ phận thủy lực.
02
Thiết bị xử lý tiên tiến
Để đảm bảo hiệu suất lắp ráp của sản phẩm, công ty chúng tôi đã nhập khẩu thiết bị làm sạch các bộ phận tiên tiến từ nước ngoài và mỗi bộ phận đều được xử lý cẩn thận trước khi lắp ráp lần cuối.
03
Cấu trúc độc đáo
Lắp vòng đệm hình chữ O trên bề mặt tiếp xúc của vòng cân bằng và máy bơm để ngăn nước áp suất cao xâm nhập vào buồng cân bằng, giảm độ mòn của tấm cân bằng và kéo dài tuổi thọ của sản phẩm.
04
Lựa chọn vật liệu hợp lý
Vật liệu của tấm cân bằng và vòng cân bằng có thể được làm bằng cacbua bề mặt, thép hợp kim hoặc QT600Mn, gang dẻo hợp kim tùy theo nhu cầu khác nhau của người dùng.
Lợi thế công ty
30 năm nghiên cứu và phát triển nhà sản xuất máy bơm đa tầng
Quy trình sản xuất âm thanh
Công ty có sức mạnh mạnh mẽ, thiết bị sản xuất tiên tiến, phương tiện phát hiện hoàn hảo và một nhóm nhân tài chất lượng cao. Chúng tôi sản xuất nhiều loại sản phẩm với thông số kỹ thuật đầy đủ.
Phục vụ rộng rãi người dùng
Nó được sử dụng rộng rãi trong than, khai thác mỏ, dầu khí, công nghiệp hóa chất. Dệt may, xây dựng đô thị, sản xuất giấy, luyện kim, tưới tiêu nông nghiệp và các ngành công nghiệp khác
Hệ thống quản lý chất lượng hoàn chỉnh
Công ty không ngừng tiến lên phía trước. Đổi mới và phát triển, đã hình thành một bộ hệ thống quản lý chất lượng hoàn chỉnh trong thực tiễn lâu dài và được trang bị đội ngũ dịch vụ hậu mãi và vận hành lắp đặt có năng lực về mặt kỹ thuật để giảm bớt những lo lắng của bạn.
Năng lực sản xuất mạnh mẽ
Hiện tại, công ty sản xuất 26 dòng sản phẩm, 280 chủng loại và hơn 900 thông số kỹ thuật của sản phẩm máy bơm.
Chứng chỉ
Tạo ra giải pháp toàn diện để quản lý hành vi trộm cắp của con người hiệu quả

chứng nhận sản phẩm

chứng nhận sản phẩm

chứng nhận sản phẩm

Nhà cung cấp đã được xác minh

Nhà cung cấp đã được xác minh

Nhà cung cấp đã được xác minh
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: MOQ của bạn là gì?
Hỏi: Giá của sản phẩm là bao nhiêu?
HỎI: ĐIỀU KHOẢN THANH TOÁN CỦA BẠN LÀ GÌ?
Q: BẠN CÓ GIẤY CHỨNG CHỈ NÀO?
Q: LÀM THẾ NÀO VỀ BẢO HÀNH?
Q: BẠN CÓ THỂ LÀM THƯƠNG HIỆU OEM?
Q: THỜI GIAN GIAO HÀNG LÀ GÌ?
Q: BẠN LÀ CÔNG TY SẢN XUẤT HAY THƯƠNG MẠI?
Q: LÀM THẾ NÀO ĐỂ THAY THẾ CÁC BỘ PHẬN?
Hỏi: CHẤT LƯỢNG ĐÁNG TIN CẬY?
Q: LÀM THẾ NÀO ĐỂ MUA BƠM CỦA CHÚNG TÔI?
Q: CHÚNG TÔI CÓ THỂ THAM QUAN NHÀ MÁY ĐỂ TÌM HIỂU VỀ QUY TRÌNH SẢN XUẤT KHÔNG?
Q: BẠN CÓ KHÁCH HÀNG Ở QUỐC GIA NÀO TRÊN THẾ GIỚI?
Chú phổ biến: máy bơm đa tầng trục đứng, nhà sản xuất máy bơm đa tầng trục đứng Trung Quốc
Thông số sản phẩm
| Tốc độ dòng chảy (Q): | 1.4~160m³/h |
| Đầu (H): | 10~160m |
| Áp lực: | {0} 1MPa~1.6MPa(1Bar~16Bar) |
| Quyền lực: | 1,1 ~ 132kw |
| Cỡ nòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 150mm |
| Nhiệt độ chất lỏng: | -20 độ ~150 độ (-4 độ F-302 độ F) |
| Vật liệu: | Gang/Sắt dẻo/Thép đúc/Thép không gỉ, v.v. |
| Ứng dụng: | Thích hợp cho việc điều áp hoặc tuần hoàn nước nóng và lạnh trong các tòa nhà cao tầng, mỏ sâu, cơ sở chữa cháy hoặc chất lỏng tương tự. |
Một cặp
Máy bơm Jockey thẳng đứngTiếp theo
Máy bơm nước bằng thép không gỉGửi yêu cầu















