Mô tả
Thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm

Máy bơm nước vỏ tách là một máy bơm được thiết kế độc đáo. Các tính năng cốt lõi của nó bao gồm thiết kế vỏ tách theo trục của vỏ máy bơm và các cổng hút đôi. Vỏ bơm của máy bơm kiểu hộp chia thường được đúc theo hình xoắn ốc và được chia dọc theo mặt phẳng đi qua trục bơm. Thiết kế này giúp cho việc kiểm tra và bảo trì máy bơm tương đối đơn giản. Nó được sử dụng rộng rãi trong các dịp khác nhau đòi hỏi lưu lượng lớn và cột áp cao, chẳng hạn như dầu khí, hóa chất, năng lượng điện, luyện kim, khai thác mỏ, nông nghiệp, v.v.
Thông số sản phẩm
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên thương hiệu | HNYB |
| Kết cấu | Máy bơm nước điện |
| Ứng dụng | Nồi hơi công nghiệp, Tiện ích công nghiệp, Thủy lợi và Nông nghiệp, Công nghiệp khai thác mỏ, Lấy nước thô |
| Nơi xuất xứ | Hà Nam, Trung Quốc |
| Quyền lực | 11-2240kw |
| Kích thước ổ cắm | Nhỏ hơn hoặc bằng 1200mm |
| Chảy | 50-18000m³/ H |
| Cái đầu | 10-260m |
| Vật liệu | Gang/sắt dễ uốn/thép đúc/thép không gỉ |
Video sản phẩm
Đặc điểm cấu trúc


Ứng dụng sản phẩm
- Cung cấp và chuyển giao nước dân dụng & công nghiệp; Tưới và thoát nước nông nghiệp, Xả lũ & Thoát nước khẩn cấp; Xử lý nước dân dụng, Công trình nước, Khử mặn nước biển;
- Điều hòa-điều hòa, Phương tiện-cứu hỏa, Tòa nhà cao tầng, Cấp nước;
- Xử lý dầu khí & hóa chất, chất lỏng mài mòn
- chuyển giao;
- Tuần hoàn nước của nhà máy điện, Tháp giải nhiệt và truyền nước nóng, Cấp nước cho nồi hơi, v.v.
Tính năng sản phẩm
Cổng hút và cổng xả đều nằm dưới trục bơm, không cần phải tháo rời đường ống và động cơ của cổng hút để bảo trì.
Áp dụng mô hình thủy lực tiên tiến, hiệu quả cao và tiết kiệm năng lượng.
Thiết kế thành phần cánh quạt cứng nhắc, nhịp trục rút ngắn, vận hành ổn định và tuổi thọ dài.
Xử lý liên kết năm{0}}trục, tạo-lỗ bên trong mặt cuối một lần, độ chính xác xử lý cao và trình độ công nghệ xử lý hàng đầu quốc tế.

Chứng nhận sản phẩm

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Chứng nhận sản phẩm CE

Chứng nhận sản phẩm EAC

Nhà cung cấp đã được xác minh
Địa chỉ của chúng tôi
Khu công nghiệp Zhaogang, Fengqiu, Tân Hương, Hà Nam, Trung Quốc
Số WhatsApp
+86 158 3619 1545
sales@hnybpumps.com

Câu hỏi thường gặp
01. MOQ CỦA BẠN LÀ GÌ?
02. ĐIỀU KHOẢN THANH TOÁN CỦA BẠN LÀ GÌ?
03. BẠN CÓ GIẤY CHỨNG CHỈ NÀO?
04. BẠN LÀ CÔNG TY SẢN XUẤT HAY THƯƠNG MẠI?
05. BẠN CÓ THỂ LÀM THƯƠNG HIỆU OEM?
06. THỜI GIAN GIAO HÀNG LÀ GÌ?
Chú phổ biến: máy bơm nước vỏ chia, nhà sản xuất máy bơm nước vỏ chia Trung Quốc
| Lưu lượng(Q): | 50-18000m³/ H |
| Đầu (H): | 10-260m |
| Áp lực: | 0,1MPa-2,6MPa(1Bar-26Bar) |
| Cỡ nòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1200mm |
| Quyền lực: | 11-2240kw |
| Nhiệt độ trung bình: | -20 độ -150 độ (-4 độ F-482 độ F) (trên 80 độ, vui lòng ghi rõ) |
| Vật liệu: | Gang/sắt dễ uốn/thép đúc/thép không gỉ, v.v. |
| Phạm vi ứng dụng: | Máy bơm phân chia hút đôi loại S- là máy bơm ly tâm chia ngang hút đôi cực đơn nằm ngang do nhà máy của chúng tôi phát triển. Đây là sản phẩm tiết kiệm năng lượng và hiệu quả-thích hợp cho máy bơm cấp thoát nước công nghiệp và đô thị. Nó có thể được sử dụng làm máy bơm thoát nước hoặc cấp nước cho các nhà máy, thành phố, nhà máy điện, thủy lợi, dầu khí, kỹ thuật và các ngành công nghiệp khác. Nó cũng có thể được sử dụng để tưới tiêu nông nghiệp và các ngành công nghiệp khác. |
Một cặp
Máy bơm vỏ hút đôiTiếp theo
Bơm hút đôiGửi yêu cầu









