Mô tả
Thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm

Bơm dầu nhiệt độ-cao sử dụng cấu trúc-tự làm nóng và tản nhiệt, thay đổi cấu trúc làm mát bằng nước truyền thống. Nó có cấu trúc đơn giản, kích thước nhỏ, tiết kiệm chi phí vận hành, hiệu suất tốt và đáng tin cậy khi sử dụng. Đây là sản phẩm thế hệ thứ hai{4}}được công ty chúng tôi phát triển dựa trên sự tiêu hóa và hấp thụ của máy bơm dầu nước ngoài. Cấu trúc cơ bản là cấu trúc đỡ chân đúc hẫng hút đơn-một giai đoạn{7}}. Cổng hút của máy bơm là hút hướng trục, cổng xả thẳng đứng hướng lên trên với tâm và được lắp đặt trên đế cùng với động cơ.
Thông số sản phẩm
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nguồn điện | Điện |
| Tên thương hiệu | HNYB |
| Kết cấu | Máy bơm một tầng |
| Ứng dụng | Nồi hơi công nghiệp, Tiện ích công nghiệp, Thủy lợi và Nông nghiệp, Công nghiệp khai thác mỏ, Lấy nước thô |
| Nơi xuất xứ | Hà Nam, Trung Quốc |
| Quyền lực | Chọn theo độ nhớt và trọng lượng riêng của chất lỏng |
| Kích thước ổ cắm | Nhỏ hơn hoặc bằng 600mm |
| Chảy | 5.5-1800m³/ h |
| Cái đầu | 16-1400m |
| Vật liệu | Gang/sắt dễ uốn/thép đúc/thép không gỉ |
Video sản phẩm
Ứng dụng:
-Bơm dầu nhiệt độ cao có thể xử lý nhiệt độ lên tới 370˚C trong thiết bị truyền nhiệt mà không cần làm mát máy bơm bên ngoài. Chất lỏng được bơm phải được bôi trơn và không được chứa bất kỳ hạt rắn hoặc mài mòn nào vì-ổ trục không dẫn động và phốt cơ khí được bôi trơn bằng chất lỏng được bơm.
- Công nghiệp hóa chất và dược phẩm
- Dầu khoáng
- Thực phẩm, giặt ủi và dệt may
- Da và giấy
- Sản xuất gỗ
- Sơn và vecni
- Xây dựng, nhựa đường và nhựa đường
- Ngành kỹ thuật điện
Tính năng sản phẩm
Giá đỡ của bơm dầu nhiệt độ cao-sử dụng cấu trúc đỡ ổ bi hai đầu-, đầu trước được bôi trơn bằng dầu bôi trơn, đầu sau được bôi trơn bằng mỡ và một ống dẫn dầu được cung cấp ở giữa để có thể quan sát được tình trạng bịt kín và có thể thu hồi dầu truyền nhiệt bất cứ lúc nào. Bơm dầu truyền nhiệt là một cấu trúc đúc hẫng hút đơn-một giai đoạn. Bộ phận thủy lực của máy bơm được nối với nhau bằng ghế chịu lực và đường ống, chất lỏng được thải ra từ ống xả. Cánh quạt của máy bơm là loại cánh quạt nửa hở, có cánh. Đặc điểm chính của bơm dầu là phần chìm của trục bơm có đủ độ cứng, không có ổ trục giữa bánh công tác và vỏ bơm, không sử dụng phốt trục. Nó có thể vận chuyển một môi trường chứa các hạt rắn ở độ sâu lớn hơn.
Chiều dài của máy bơm đưa vào chất lỏng là từ 800-2000 và có thể cung cấp ống hút nếu cần thiết. Phốt trục sử dụng một máy bơm chìm được đưa vào chất lỏng để vận hành và không cung cấp phốt trục. Thiết bị truyền động được lắp đặt trên giá đỡ động cơ và ghế đỡ bằng động cơ thẳng đứng và được kết nối với máy bơm thông qua khớp nối.

Chứng nhận sản phẩm

ISO 9001

ISO14001

ISO45001

Chứng nhận sản phẩm CE

Chứng nhận sản phẩm EAC

Nhà cung cấp đã được xác minh
Địa chỉ của chúng tôi
Khu công nghiệp Zhaogang, Fengqiu, Tân Hương, Hà Nam, Trung Quốc
Số WhatsApp
+86 158 3619 1545
sales@hnybpumps.com

Câu hỏi thường gặp
01. MOQ CỦA BẠN LÀ GÌ?
02. ĐIỀU KHOẢN THANH TOÁN CỦA BẠN LÀ GÌ?
03. BẠN CÓ GIẤY CHỨNG CHỈ NÀO?
04. BẠN LÀ CÔNG TY SẢN XUẤT HAY THƯƠNG MẠI?
05. BẠN CÓ THỂ LÀM THƯƠNG HIỆU OEM?
06. THỜI GIAN GIAO HÀNG LÀ GÌ?
Chú phổ biến: máy bơm dầu nhiệt độ cao, nhà sản xuất máy bơm dầu nhiệt độ cao Trung Quốc
Thông số sản phẩm
| Tốc độ dòng chảy (Q): | 5.5~1800m³/h |
| Đầu (H): | 16~1400m |
| Áp lực: | 0,16MPa~14MPa(1,6Bar~140Bar) |
| Quyền lực: | Theo độ nhớt và trọng lượng riêng của chất lỏng. |
| Nhiệt độ chất lỏng: | -80 độ ~450 độ (-112 độ F~842 độ F) |
| Vật liệu: | Thép đúc/Thép không gỉ/Thép chịu nhiệt, v.v. |
Một cặp
Bơm chuyển dầu nóngTiếp theo
Bơm hóa dầuGửi yêu cầu










